Xemđabanhhd đưa tin: Lịch thi đấu U23 Việt Nam, Bóng đá Nam,

Thảo luận trong 'Tin tức giải trí'

Quảng cáo trực tuyến admarket, Truyền thông trực tuyến, 08/09/22: https://8888bong.com/, https://www.188bongda.net/
  1. quynhpham207

    quynhpham207 Active Member

    Bài viết:
    1,018
    Đã được thích:
    0
    Tại SEA Games 31, môn Bóng đá Nam có 10 quốc gia tham dự và được chia làm 2 bảng, thi đấu vào hai khung giờ là 16h và 19h. Bảng A thi đấu tại Phú Thọ, bảng B tổ chức tại Thiên Trường. Đây là môn thi đấu sớm nhất tại SEA Games 31, bắt đầu khởi tranh từ ngày 6/5.
    05/05/2022 16:02
    Lịch thi đấu U23 Việt Nam, Bóng đá Nam SEA Games 31 - Ảnh 1.
    Ngày 6/5, Đội tuyển Việt Nam bắt đầu hành trình bảo vệ tấm Huy chương Vàng tại SEA Game 31 gặp đối thủ nhiều duyên nợ - U23 Indonesia. Lịch thi đấu môn Bóng đá Nam và lịch thi đấu của U23 Việt Nam tại SEA Games 31, như sau:


    Xem thêm: Video bóng đá


    Lịch thi đấu vòng bảng Bóng đá Nam và U23 Việt Nam tại SEA Games 31
    16h00, ngày 6/5: U23 Philippines vs U23 Timor Leste (bảng A)

    19h00, ngày 6/5: U23 Việt Nam vs U23 Indonesia (A)
    16h00, ngày 7/5: U23 Singapore vs U23 Lào (B)

    TIN LIÊN QUAN
    U23 Việt Nam quyết tâm bảo vệ 'ngôi vương'
    U23 Việt Nam quyết tâm bảo vệ 'ngôi vương'
    SEA Games 31: Xuyên đêm, đội nắng 'săn vé' cổ vũ U23 Việt Nam
    SEA Games 31: Xuyên đêm, đội nắng 'săn vé' cổ vũ U23 Việt Nam
    19h00, ngày 7/5: U23 Thái Lan vs U23 Malaysia (B)

    16h00, ngày 8/5: U23 Timor Leste vs U23 Myanmar (A)

    19h00, ngày 8/5: U23 Việt Nam vs U23 Philippines (A)
    16h00, ngày 9/5: U23 Lào vs U23 Campuchia (B)

    19h00, ngày 9/5: U23 Thái Lan vs U23 Singapore (B)

    16h00, ngày 10/5: U23 Myanmar vs U23 Philippines (A)

    19h00, ngày 10/5: U23 Indonesia vs U23 Timor Leste (A)

    16h00, ngày 11/5: U23 Campuchia vs U23 Singapore (B)

    19h00, ngày 11/5: U23 Malaysia vs U23 Lào (B)

    16h00, ngày 13/5: U23 Timor Leste vs U23 Indonesia (A)

    Lịch thi đấu Bóng đá Nam, U23 Việt Nam tại SEA Games 31 - Ảnh 2.
    19h00, ngày 13/5: U23 Myanmar vs U23 Việt Nam (A)
    16h00, ngày 14/5: U23 Singapore vs U23 Malaysia (B)

    19h00, ngày 14/5: U23 Thái Lan vs U23 Campuchua (B)

    16h00, ngày 15/5: U23 Indonesia vs U23 Myanmar (A)

    19h00, 15/5: U23 Timor Leste vs U23 Việt Nam (A)
    16h00, ngày 16/5: U23 Malaysia vs U23 Campuchia (B)

    19h00, ngày 16/5: U23 Lào vs U23 Thái Lan (B)

    Hai trận bán kết sẽ diễn ra vào ngày 19/5 trên sân vận động Việt Trì.
    Trận chung kết và và tranh Huy chương Đồng sẽ diễn ra trên sân vận động Mỹ Đình ngày 22/5.
    Lịch thi đấu Bóng đá Nam, U23 Việt Nam tại SEA Games 31 - Ảnh 3.
    Lịch thi đấu môn Bóng đá Nam tại SEA Game 31.

    Danh sách Đội tuyển U23 Việt Nam dự SEA Games 31
    Thủ môn: Nguyễn Văn Toản (Hải Phòng), Quan Văn Chuẩn (Hà Nội), Trịnh Xuân Hoàng (Thanh Hóa)

    Hậu vệ: Lương Duy Cương (SHB ĐN), Phan Tuấn Tài (Đắk Lắk), Lê Văn Xuân, Vũ Tiến Long, Bùi Hoàng Việt Anh (Hà Nội), Lê Văn Đô (Phố Hiến), Nguyễn Thanh Bình, Nhâm Mạnh Dũng (Viettel)

    Tiền vệ: Dụng Quang Nho (Hải Phòng), Nguyễn Hai Long (Hà Nội), Huỳnh Công Đến (Phố Hiến), Lý Công Hoàng Anh (T.Bình Định), Nguyễn Trọng Long (TP HCM)

    Tiền đạo: Hồ Thanh Minh (Huế), Nguyễn Văn Tùng (Hà Nội).

    Ba cầu thủ trên 23 tuổi: Đỗ Hùng Dũng (Hà Nội), Nguyễn Tiến Linh (B.Bình Dương), Nguyễn Hoàng Đức (Viettel).

    Lịch thi đấu Bóng đá Nam, U23 Việt Nam tại SEA Games 31 - Ảnh 4.
    Các cầu thủ đang có sự chuẩn bị tốt về tinh thần, thể lực. Quyết tâm giành thành tích tốt nhất tại SEA Game 31.

    Kênh VTV6 sẽ truyền hình trực tiếp bộ môn bóng đá tại SEA Games 31. Lễ khai mạc, bế mạc, các bộ môn khác ở SEA Games 31 được truyền hình trực tiếp trên kênh VTV5 và VTV6.
    Lịch thi đấu Bóng đá Nam, U23 Việt Nam tại SEA Games 31 - Ảnh 5.
    Phú Thọ dựng màn hình LED cỡ lớn để các cổ động viên "cháy hết mình" cùng đội tuyển U23 Việt Nam

    Phú Thọ dựng màn hình LED cỡ lớn để các cổ động viên "cháy hết mình" cùng U23 Việt Nam
    Nhằm đáp ứng nhu cầu xem và cổ vũ môn Bóng đá của đông đảo người hâm mộ tại địa phương, Ban Tổ chức môn Bóng đá Nam bảng A của SEA Games 31 tỉnh Phú Thọ đã dựng màn hình LED với diện tích 60m2 tại Quảng trường Hùng Vương, thành phố Việt Trì (Phú Thọ) để tường thuật trực tiếp các trận đấu bóng đá.

    Việc dựng màn hình LED tại Quảng trường Hùng Vương nhằm cổ vũ các đội tuyển, đặc biệt là U23 Việt Nam thi đấu môn Bóng đá của SEA Games 31 tại tỉnh Phú Thọ và tạo không gian xem tập trung cho người hâm mộ không có điều kiện vào sân xem trực tiếp.

    Trước đó, ngày 1/5, Ban tổ chức SEA Games 31 có văn bản về việc đề nghị tổ chức Fanzone SEA Games 31 tại tỉnh Phú Thọ. Ngay sau đó, Ban tổ chức môn Bóng đá Nam SEA Games 31 tại tỉnh Phú Thọ đề nghị UBND thành phố Việt Trì; Tiểu ban an ninh, giao thông; Tiểu ban y tế phối hợp triển khai các nội dung: Dựng màn hình LED lớn để tường thuật trực tiếp các trận đấu bóng đá phục vụ người hâm mộ; tổ chức các hoạt động trải nghiệm xem bóng đá với dịch vụ TV360 và các hoạt động bốc thăm trúng thưởng. Thời gian triển khai từ ngày 5/5 đến hết ngày 23/5.

    Lịch thi đấu U23 Việt Nam, Bóng đá Nam, Bóng đá Nữ SEA Games 31 - Ảnh 7.
    Đội tuyển bóng đá nữ Việt Nam tập luyện tại Sân vận động Cẩm Phả, Quảng Ninh. Ảnh: TTXVN.

    Lịch thi đấu Bóng đá Nữ tại SEA Games 31
    Môn Bóng đá nữ tại SEA Games 31 diễn ra từ ngày 9 đến 21-5. Tất cả các trận đấu của môn bóng đá nữ đều thi đấu trên sân Cẩm Phả (Quảng Ninh).

    Bóng đá nữ SEA Games 31 được chia thành 2 bảng đấu:

    Bảng A: Việt Nam, Philippines, Campuchia, Indonesia.
    Bảng B: Thái Lan, Myanmar, Lào, Singapore.
    Đội tuyển bóng đá nữ Việt Nam dự SEA Games 31 gồm: Khổng Thị Hằng, Trần Thị Kim Thanh, Lại Thị Tuyết, Nguyễn Thị Tuyết Dung, Chương Thị Kiều, Nguyễn Thị Bích Thùy, Huỳnh Như, Trần Thị Phương Thảo, Trần Thị Thu, Trần Thị Thùy Trang, Trần Thị Thu Thảo, Hoàng Thị Loan, Phạm Hải Yến, Ngân Thị Vạn Sự, Nguyễn Thị Thanh Nhã, Trần Thị Hải Linh, Nguyễn Thị Vạn, Dương Thị Vân, Lê Thị Diễm My, Phạm Hoàng Quỳnh, Lương Thị Thu Thương, Trần Thị Thu Xuân.

    VTV6, VTV5, VTV2 truyền hình trực tiếp các trận đấu của đội tuyển bóng đá nữ Việt Nam tại SEA Games 31.

    LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NỮ VIỆT NAM TẠI SEA GAMES 31
    NGÀY

    GIỜ

    BẢNG ĐẤU

    TRẬN ĐẤU

    SÂN

    11/05

    19h00

    A

    Việt Nam vs Philippines

    Cẩm Phả

    14/05

    19h00

    A

    Campuchia vs Việt Nam

    Cẩm Phả

    LỊCH THI ĐẤU BÁN KẾT BÓNG ĐÁ NỮ SEA GAMES 31
    NGÀY

    GIỜ

    TRẬN ĐẤU

    SÂN

    18/05

    CXĐ

    Nhất bảng A vs Nhì bảng B

    Cẩm Phả

    18/05

    CXĐ

    Nhất bảng B vs Nhì bảng A

    Cẩm Phả

    * Lưu ý: Nếu Đội tuyển Việt Nam vào bán kết, trận bán kết có sự góp mặt của đội chủ nhà sẽ diễn ra lúc 19 giờ ngày 18/5
    LỊCH THI ĐẤU TRANH HUY CHƯƠNG ĐỒNG BÓNG ĐÁ NỮ SEA GAMES 31
    NGÀY

    GIỜ

    TRẬN ĐẤU

    SÂN

    21/05

    16h00

    Thua Bán kết 1 vs Thua Bán kết 2

    Cẩm Phả

    LỊCH THI ĐẤU CHUNG KẾT BÓNG ĐÁ NỮ SEA GAMES 31
    NGÀY

    GIỜ

    TRẬN ĐẤU

    SÂN

    21/05

    19h00

    Thắng Bán kết 1 vs Thắng Bán kết 2

    Cẩm Phả

    LỊCH THI ĐẤU VÀ ĐỊA ĐIỂM TỔ CHỨC 40 MÔN THỂ THAO TẠI SEA GAMES 31
    Tại SEA Games 31, gần 5.100 vận động viên đến từ 11 quốc gia trong khu vực Đông Nam Á sẽ thi đấu ở 40 môn thể thao, tranh 526 bộ huy chương.

    SEA Games 31 sẽ chính thức khai mạc vào ngày 12/5. Tuy nhiên, trước đó, nhiều bộ môn như bóng đá, kickboxing, nhảy cầu, Futsal hay Kurash sẽ sớm bước vào cuộc đua tranh.

    Đoàn thể thao chủ nhà Việt Nam tham dự SEA Games 31 có tổng cộng 1.341 thành viên. Trong đó có 951 vận động viên, 250 huấn luyện viên, 30 chuyên gia, 46 lãnh đội.

    Đoàn Thể thao Việt Nam sẽ tham gia thi đấu ở 40/40 môn, 508/526 nội dung tại SEA Games 31 và dự kiến phấn đấu đạt từ 140 Huy chương Vàng trở lên để đứng đầu bảng tổng sắp huy chương.

    Lịch thi đấu và địa điểm tổ chức 40 môn tại SEA Games 31

    STT

    Môn thi

    Ngày thi đấu

    Địa điểm

    1

    Bắn cung

    15-19/5

    Trung tâm Huấn luyện Thể thao Quốc gia Hà Nội

    2

    Bắn súng

    16-22/5

    3

    Billiard Snooker

    14-22/5

    Nhà thi đấu quận Hà Đông (Hà Nội)

    4

    Bi sắt

    13-19/5

    Trung tâm Huấn luyện và thi đấu Thể dục thể thao Hà Nội

    5

    Bóng bàn

    13-20/5

    Nhà thi đấu Hải Dương (Hải Dương)

    6

    Bóng chuyền trong nhà

    13-22/5

    Nhà thi đấu đa năng tỉnh Quảng Ninh

    Bóng chuyền bãi biển

    15-20/5

    Bãi biển Tuần Châu (Quảng Ninh)

    7

    Bóng rổ

    13-22/5

    Nhà thi đấu huyện Thanh Trì (Hà Nội)

    8

    Bóng đá Nam

    6-22/5

    Sân Việt Trì (Phú Thọ), Thiên Trường (Nam Định), Mỹ Đình (Hà Nội)

    Bóng đá nữ

    11-21/5

    Sân Cẩm Phả (Quảng Ninh)

    Futsal nữ

    10-20/5

    Nhà thi đấu tỉnh Hà Nam

    Futsal nam

    9

    Bóng ném trong nhà

    15-21/5

    Trường Đại học Thể dục thể thao Bắc Ninh



    Bóng ném bãi biển

    6-11/5

    Bãi biển Tuần Châu (Quảng Ninh)

    10

    Bowling

    16-19/5

    Royal City (Hà Nội)

    11

    Boxing

    15-22/5

    Nhà thi đấu tỉnh Bắc Ninh

    12

    Cầu lông

    13-21/5

    Nhà thi đấu tỉnh Bắc Giang

    13

    Cầu mây

    13-21/5

    Nhà thi đấu quận Hoàng Mai (Hà Nội)

    14

    Cờ tướng

    14-20/5

    Khu nghỉ dưỡng Legacy Yên Tử (Quảng Ninh)

    Cờ vua

    10-21/5

    Cung Quy hoạch, Hội chợ và Triển lãm tỉnh Quảng Ninh

    15

    Cử tạ

    19-22/5

    Trung tâm Huấn luyện và thi đấu TDTT Hà Nội

    16

    Đấu kiếm

    13-18/5

    Cung điền kinh trong nhà Mỹ Đình

    17

    Điền kinh

    14-19/5

    Sân vận động Mỹ Đình (Hà Nội)

    18

    Đua thuyền Canoeing/Kayak

    17-21/5

    Trung tâm đua thuyền Thủy Nguyên (Hải Phòng)

    19

    Đua thuyền Rowing

    9-14/5

    20

    Golf

    13-18/5

    Sân Golf Đầm Vạc (Vĩnh Phúc)

    21

    Hai môn và ba môn phối hợp

    14-15/5

    Bãi biển Tuần Châu (Quảng Ninh)

    22

    Judo

    18-22/5

    Nhà thi đấu huyện Hoài Đức (Hà Nội)

    23

    Jujitsu

    14-15/5

    Nhà thi đấu huyện Đan Phượng (Hà Nội)

    24

    Karate

    18-20/5

    Nhà thi đấu tỉnh Ninh Bình

    25

    Kickboxing

    6-13/5

    Nhà thi đấu tỉnh Bắc Ninh

    26

    Khiêu vũ thể thao

    15-16/5

    Nhà thi đấu quận Long Biên (Hà Nội)

    27

    Kurash

    10-13/5

    Nhà thi đấu huyện Hoài Đức (Hà Nội)

    28

    Lặn

    21-22/5

    Cung thể thao dưới nước (Hà Nội)

    29

    Muay

    17-22/5

    Nhà thi đấu tỉnh Vĩnh Phúc

    30

    Pencak Silat

    10-16/5

    Nhà thi đấu quận Bắc Từ Liêm (Hà Nội)

    31

    Quần vợt

    13-22/5

    Sân Tennis Hanaka Từ Sơn (Bắc Ninh)

    32

    Taekwondo

    16-19/5

    Nhà thi đấu quận Tây Hồ (Hà Nội)

    33

    Thể dục dụng cụ

    13-16/5

    Cung Thể thao Quần Ngựa (Hà Nội)

    Thể dục nghệ thuật

    18-19/5

    Aerobic

    21-22/5

    34

    Thể hình

    13-15/5

    Trung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT Hà Nội

    35

    Bơi lội

    14-19/5

    Cung thể thao dưới nước (Hà Nội)

    Nhảy cầu

    8-11/5

    36

    Thể thao điện tử

    13-22/5

    Trung tâm Hội nghị Quốc gia (Hà Nội)

    37

    Vật

    17-19/5

    Nhà thi đấu huyện Gia Lâm (Hà Nội)

    38

    Vovinam

    18-22/5

    Nhà thi đấu huyện Sóc Sơn (Hà Nội)

    39

    Wushu

    13-15/5

    Nhà thi đấu quận Cầu Giấy (Hà Nội)

    40

    Xe đạp địa hình

    14-17/5

    Thành phố Hòa Bình (tỉnh Hòa Bình)

    Xe đạp đường trường

    19-22/5
    :
    Đang tải...

Chia sẻ trang này